Ruthless Guild
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Ruthless Guild

Chocolate,, Ch.4

You are not connected. Please login or register

รวบรวมสมาชิกลงดัน WPC ครับ

hitoshimako
๐JoseCuervO๐
Character
madeua
8 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

madeua

madeua
สมาชิกสภาผู้นำกิลด์

จากที่เราเก็บเวลกันและรับคนใหม่มาเห็นได้ว่า ตอนนี้สมาชิกหลายๆคนนั้น เวลสูงกันเยอะเเล้ว

ผมขอเป็นตัวตั้งตัวตีในการจัดปาตี้เพื่อลงหาของในดัน WPC

การลงต่อรอบคิดว่าลงบอส 1 ถึง 2 ตัวพอ โดยหลักตัวแรกก็แมงมุม
--ถ้ามีเนโครในตี้ก็ โกเลม ----และ/หรือ--หมากระดูกชิชุ ตามลำดับครับ

1. พาลาดิน---ต้องอึดพอตัวนะDef 4500+ ยอมรับเลยตัวผมยังบางไปแต่ก็พอไหว
2. พระ----แม่ชีก็ได้นะ
3. เนโคร ---สาบ ใบ้หลัก
4. วิ---ถ้าไม่มีคทาทอง ก็ คทาส้ม48 ก็ได้ที่ติดคริ100เปอร์อะ

ปาตี้ 5-10 คนครับ

อาชีพอื่นเสริมตามลำดับไป ยังไงใครจะลงก็มาแสดงตัวไว้นะครับ

*ถ้าปุ้ยอ่านกระทู้นี้ รบกวนปุ้ยเเนะนำเทคนิคให้ทางพี่ๆ น้องๆ .ด้วยนะครับ

เทคนิคผมลากก็ เดินชิดขอบเอาแค่ทางเดินผ่านไปตีบอสให้ได้ก็พอครับ
1 รอบการลง ของมูลค่า ก็10โกล+ /04

Character

Character
หน้าใหม่น๊ะเรา

อดครับ ฮ่าๆๆ เวลยังน้อยอยู่ ^^

สตรีหมายเลข 1

ก็ต้องลง 1 ละล่ะ - -"

https://ruthless.forumotion.co.uk/

????????

ผู้มาเยือน

ลงด้วย ถ้าว่างชวนมาเลย จะทำให้ว่างตลอด แต่ขอเป็นช่วงดึกๆๆนะ

hitoshimako

hitoshimako

madeua พิมพ์ว่า:จากที่เราเก็บเวลกันและรับคนใหม่มาเห็นได้ว่า ตอนนี้สมาชิกหลายๆคนนั้น เวลสูงกันเยอะเเล้ว

ผมขอเป็นตัวตั้งตัวตีในการจัดปาตี้เพื่อลงหาของในดัน WPC

การลงต่อรอบคิดว่าลงบอส 1 ถึง 2 ตัวพอ โดยหลักตัวแรกก็แมงมุม
--ถ้ามีเนโครในตี้ก็ โกเลม ----และ/หรือ--หมากระดูกชิชุ ตามลำดับครับ

1. พาลาดิน---ต้องอึดพอตัวนะDef 4500+ ยอมรับเลยตัวผมยังบางไปแต่ก็พอไหว
2. พระ----แม่ชีก็ได้นะ
3. เนโคร ---สาบ ใบ้หลัก
4. วิ---ถ้าไม่มีคทาทอง ก็ คทาส้ม48 ก็ได้ที่ติดคริ100เปอร์อะ

ปาตี้ 5-10 คนครับ

อาชีพอื่นเสริมตามลำดับไป ยังไงใครจะลงก็มาแสดงตัวไว้นะครับ

*ถ้าปุ้ยอ่านกระทู้นี้ รบกวนปุ้ยเเนะนำเทคนิคให้ทางพี่ๆ น้องๆ .ด้วยนะครับ

เทคนิคผมลากก็ เดินชิดขอบเอาแค่ทางเดินผ่านไปตีบอสให้ได้ก็พอครับ
1 รอบการลง ของมูลค่า ก็10โกล+ /04

อา /02 ข้าชือนิชคุณ * 0*
เอ่อยังไงดี ถ้าเวล 50+ อยากให้ลงบอสใหญ่เลย งิ ถ้าลง 5 คน ไปหา key ก็จะได้คนละ 2 key รอบต่อไปก็ลงแต่บอสใหญ่เลย ของ ดรอปดีกว่า ดรอป ที 7 - 8 ชิ่น (โอกาศดรอป Gold สูง ขายได้ 50 โก อ่ะ)แต่ถ้าแบ่งสุ่ม มันก็จะวนถึงคนที่ 3 ถ้าจะตีแค่บอสใหญ่แนะนำ ให้ แบ่งเป็นรอบๆไปอ่ะ รอบนี้ คนนี้ เก็บคนเดียวไปเลย 8 กล่อง รอบหน้าก็เปลียน แต่ตอนหา key ก็ตั่งสุ่มเอา เพราะ key จะสุ่มอยู่ในห้อง บอส ส่วนมาก อยู่แมงมุมนะ กับหมา
บอสใหญ่ ดรอป กะปอม 2 หัวด้วย * 0* เท่ไม่ เทคนิค ไปบอสใหญ่ ก็ให้เนโคสาปไปตามทางให้มอนมันตีกันเอง ละก็ค่อยๆไป (ต้องทำเควส pc แล้วนะครับ) ไวเดียวจะจัดหาข้อมูลลง บอดให้ เทคนิค หาเงินลงบอสใหญ่ wpc

/03 /03 /03

1. พระต้องมีสกิลกันสตันนะครับ
2. ตอนเดินไปห้องบอสใหญ่ เนโค ต้องสาป ตามทางนะ (ไม่งั้นก็ต้องฆ่าเสียเวลานิด)

/04 /04

????????

ผู้มาเยือน

แล้วพระจะเอาสกิลไร ไปกันหรือแก้สตันละ ที่เราเล่นมายังไม่มีเลย

noknoyzzz

-*-

hitoshimako

hitoshimako

Ballpool พิมพ์ว่า:แล้วพระจะเอาสกิลไร ไปกันหรือแก้สตันละ ที่เราเล่นมายังไม่มีเลย

สกิลนี้เลยครับ

รวบรวมสมาชิกลงดัน WPC ครับ 618

รวบรวมสมาชิกลงดัน WPC ครับ 715

LeGo

ลงกันตอนใหนจะได้ไปด้วย

ผมออน 19.30 ถึง เที่ยงคืน(ถ้าง่วงก็ 5 ทุ่ม )

ว่าแต่ WPC คุ้มป่ะ

Ida

Ida

WPC สำหรับเวล 50 หาของทำของทองอ่ะค่ะ

เราก็เสต็ปเดิมดีกว่านะคะ บอสเวิลด์ แล้วก็ต่อด้ว acv ทุกวัน ๆ

https://ruthless.forumotion.co.uk

blueangel

blueangel

ถ้าจะลง ก้เรียกผมละกันจ้า

พาราดิน def 5300 เรียกด้ายเลยจ้า

Ida

Ida

blueangel พิมพ์ว่า:ถ้าจะลง ก้เรียกผมละกันจ้า

พาราดิน def 5300 เรียกด้ายเลยจ้า

พาราดิน เป็นหัวตี้เรียกคนในกิลด์ลงได้ตามสะดวกเลย

https://ruthless.forumotion.co.uk

blueangel

blueangel

บังเอิญ เรียกปาย กะมะค่อยมีครายลงกันขอรับ

somath

ผู้มาเยือน

ถ้าจะ def เยอะๆ ควรทำยังไงหรอครับ
ไครเก่งสาย พารา บอกด้วยนะครับ ว่า
ทาเรน ใส่ช่องไหนบ้าง บอกเปงตัวเลขได้นะครับจะลองดู /02

Ida

Ida

talent ต้องใช้คอมโบ tanker อะไรซักอย่าง - -"

Sponsored content

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]