Ruthless Guild
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Ruthless Guild

Chocolate,, Ch.4

You are not connected. Please login or register

Happy Birthday น้องซัน (CFc) จ้า *

4 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

๐JoseCuervO๐

๐JoseCuervO๐
สตรีหมายเลข 1
สตรีหมายเลข 1

ระบบเว็บเตือนวันเกิดน้องซัน วันนี้นะคะ
(15 ตุลาคม)

/51

ขอให้น้องซันมีความสุขมาก ๆ สุขภาพแข็งแรง
และประสบความสำเร็จในทุกสิ่งที่มุ่งหวังและพยายามไขว่คว้า นะคะ

ขอบใจน้องซันมากที่ดีกับพี่ ๆ และทุกคนในกิลด์มาตลอด
อยากให้น้องซันเป็นน้องที่น่ารักของ RuthLess ตลอดไปนะ

/21

เชิญทุกคนอวยพรวันเกิดน้องซันกันด้วยนะคะ

ปล. ของขวัญวันเกิดจะจัดส่งไปทาง ตู้จดหมาย นะคะ
(ชอบระบบจดหมายตรงนี้แหละ คลาสสสิกดี)

แก้ไขล่าสุดโดย ๐JoseCuervO๐ เมื่อ Sat 16 Oct 2010 - 13:55, ทั้งหมด 1 ครั้ง

https://ruthless.forumotion.co.uk/

CFc**

CFc**
หน้าใหม่น๊ะเรา
หน้าใหม่น๊ะเรา

/41 *-*

ขอบคุณมากครับผมม :PP แหะ ๆ

ด้วยรักและเคารพ พี่ ๆ ทุกท่านครับ
CFc,,Sun

hitoshimako

hitoshimako
สมาชิกสภาผู้นำกิลด์
สมาชิกสภาผู้นำกิลด์

อา มันต้องฉลอง หุหุ /06

pengwanna

pengwanna
คุ้นหน้าคุ้นตากันล๊ะ
คุ้นหน้าคุ้นตากันล๊ะ

มา HBD ย้อนหลังนะจ๊ะ

พอดีมะได้เข้ามาดู ^^ /08

ขอให้มีฟามสุขมากๆนะตัวเทอ >< /23

Sponsored content

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]